Ngày gửi: 17/01/2024
Ngày tiếp nhận: 19/02/2024 19:58:30
Ngày trả lời: 13/03/2024
Người gửi câu hỏi: Phương Cao Giáp
- Địa chỉ: Sơn Tập 3, Hùng Sơn, Đại Từ, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND huyện Đại Từ
Thực hiện Công văn số 60/TTTT-HCC, ngày 23/2/2024 của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên về việc trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng Thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên của ông Phương Cao Giáp - tổ dân phố Sơn Tập 3, thị trấn Hùng Sơn (Ông Phương...
Nội dung câu hỏi
Tôi được tuyển dụng viên chức y tế tại bệnh viện đa khoa huyện Đại Từ từ tháng 08/2023. Thường...
Phương Cao Giáp (17/01/2024 09:09) - Sơn Tập 3, Hùng Sơn, Đại Từ, Thái Nguyên
Trả lời
Thực hiện Công văn số 60/TTTT-HCC, ngày 23/2/2024 của Trung tâm...
UBND huyện Đại Từ (13/03/2024 11:15)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 06/01/2024
Ngày tiếp nhận: 19/02/2024 20:04:22
Ngày trả lời: 03/03/2024
Người gửi câu hỏi: Trịnh Thế Anh
- Địa chỉ: Tân Đức, Thịnh Đức, Thái nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : Sở thông tin và Truyền thông
Ngày 23/02/2024, Trung tâm Thông tin tỉnh đã có Công văn số 59/TTTT-HCC gửi Sở Thông tin và Truyền thông về việc trả lời câu hỏi phản ánh của Công dân Trịnh Thế Anh hỏi về an toàn thông tin cá nhân. Sở Thông tin và Truyền thông đã giao Trung tâm Công nghệ thông tin...
Nội dung câu hỏi
Nếu phản ánh lên công thông tin tiếp nhận phản ánh C -Thái Nguyên thì công dân có được bảo mật...
Trịnh Thế Anh (06/01/2024 17:38) - Tân Đức, Thịnh Đức, Thái nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
Ngày 23/02/2024, Trung tâm Thông tin tỉnh đã có Công văn số...
Sở thông tin và Truyền thông (03/03/2024 15:57)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 10/01/2024
Ngày tiếp nhận: 19/02/2024 20:02:32
Ngày trả lời: 27/02/2024
Người gửi câu hỏi: Bùi Ngọc Linh
- Địa chỉ: Tổ dân phố Trại, Phường Nam Tiến, Tp Phổ Yên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : Sở Lao động TB-XH
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội nhận được Công văn số 53/TTTT-HCC ngày 20/02/2024 của Trung tâm thông tin,về việc trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng Thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên.
Sau khi nghiên cứu nội dung...
Nội dung câu hỏi
Tôi có nhu cầu muốn đi xuất khẩu lao động Eps tại Hàn Quốc theo diện E9. Xin hỏi thời gian đăng...
Bùi Ngọc Linh (10/01/2024 16:48) - Tổ dân phố Trại, Phường Nam Tiến, Tp Phổ Yên, Thái Nguyên
Trả lời
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội nhận được Công văn số...
Sở Lao động TB-XH (27/02/2024 11:12)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 30/11/2023
Ngày tiếp nhận: 07/12/2023 05:56:37
Ngày trả lời: 29/01/2024
Người gửi câu hỏi: Đồng Thị Thanh Ngân
- Địa chỉ: TDP8, Mỏ Chè, Sông Công, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : Sở LĐ-TBXH
Sở Lao động -TBXH tỉnh Thái Nguyên nhận được Công văn số 11/TTTT-HCC ngày 08/01/2024 của Trung tâm Thông tin - Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên về việc trả lời, phản ánh của công dân trên Cổng Thông tin tỉnh Thái Nguyên với nội dung như sau:
Nội dung câu hỏi
Là người lao động của đơn vị thuộc tỉnh Thái Nguyên, tôi kính gửi một nội dung mong được Quý cơ...
Đồng Thị Thanh Ngân (30/11/2023 14:13) - TDP8, Mỏ Chè, Sông Công, Thái Nguyên
Trả lời
Sở Lao động -TBXH tỉnh Thái Nguyên nhận được Công văn số...
Sở LĐ-TBXH (29/01/2024 10:13)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 27/11/2023
Ngày tiếp nhận: 07/12/2023 05:55:51
Ngày trả lời: 22/01/2024
Người gửi câu hỏi: Hoàng văn thúy
- Địa chỉ: Vinh Quang 1, Châu Sơn, Sông Công, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND thành phố Sông Công
UBND thành phố Sông Công nhận được văn bản số 12/TTTT-HCC ngày 08/01/2024 của Trung tâm Thông tin - Văn phòng UBND tỉnh Thái Nguyên về việc trả lời, phản ánh của công dân trên Cổng Thông tin tỉnh Thái Nguyên. Với nội dung hỏi: "Khu vực bãi sả thuộc Tổ dân phố Vinh...
Nội dung câu hỏi
Cho tôi hỏi khu vực bãi sả thuộc TDP Vinh Quang 1 phường Châu Sơn, TP. Sông Công có khoảng 60 hộ...
Hoàng văn thúy (27/11/2023 10:55) - Vinh Quang 1, Châu Sơn, Sông Công, Thái Nguyên
Trả lời
UBND thành phố Sông Công nhận được văn bản số 12/TTTT-HCC ngày...
UBND thành phố Sông Công (22/01/2024 10:56)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 30/12/2023
Ngày tiếp nhận: 03/01/2024 16:58:25
Ngày trả lời: 22/01/2024
Người gửi câu hỏi: Nguyễn Thị Kim Phượng
- Địa chỉ: TDP1, Phố Cò, Sông Công, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND thành phố Sông Công
UBND thành phố Sông Công nhận được Văn bản số 13/TTTT-HCC ngày 08/11/2024 của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên về việc trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng Thông tin tỉnh Thái Nguyên. Sau khi xem xét nội dung ý kiến của bà Nguyễn Thị Kim Phượng, UBND...
Nội dung câu hỏi
Cho phép tôi xin được hỏi: Tôi hiện là GV tiểu học, đi dạy từ tháng 10 năm 1994 và đóng BHXH từ...
Nguyễn Thị Kim Phượng (30/12/2023 13:15) - TDP1, Phố Cò, Sông Công, Thái Nguyên
Trả lời
UBND thành phố Sông Công nhận được Văn bản số 13/TTTT-HCC ngày...
UBND thành phố Sông Công (22/01/2024 10:32)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 03/10/2023
Ngày tiếp nhận: 06/10/2023 08:14:13
Ngày trả lời: 24/10/2023
Người gửi câu hỏi: Phạm Văn Hùng
- Địa chỉ: Tổ 23 Phường Phan Đình Phùng - TP Thái Nguyên, Phường Phan Đình Phùng, TP Thái Nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
UBND thành phố Thái Nguyên nhận được Công văn số 372/TTTT-HCC ngày 06/10/2023 của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên về việc trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân Phạm Văn Hùng, tổ 23, phường Phan Đình Phùng, thành phố Thái Nguyên trên Cổng thông tin điện tử tỉnh...
Nội dung câu hỏi
Hiện nay nhà tôi có nhu cầu xây nhà ở nên muốn chuyển đất trồng cây thành đất ở (hiện sổ đỏ đang...
Phạm Văn Hùng (03/10/2023 21:38) - Tổ 23 Phường Phan Đình Phùng - TP Thái Nguyên, Phường Phan Đình Phùng, TP Thái Nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
UBND thành phố Thái Nguyên nhận được Công văn số 372/TTTT-HCC ngày...
UBND Thành phố Thái Nguyên (24/10/2023 14:59)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 10/09/2023
Ngày tiếp nhận: 11/09/2023 10:04:13
Ngày trả lời: 11/10/2023
Người gửi câu hỏi: Nguyễn Xuân Hải
- Địa chỉ: Tổ 3, Phường Gia Sàng, TP Thái Nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
Ngày 15/9 Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã ban hành Công văn số 337/TTTT-HCC gửi UBND thành phố Thái Nguyên để trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân Nguyễn Xuân Hải trên Cổng Thông tin tỉnh Thái Nguyên.
Ngày 6/10...
Nội dung câu hỏi
Kính gửi: Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên, UBND thành phố Thái Nguyên.
Tôi là Nguyễn...
Nguyễn Xuân Hải (10/09/2023 20:09) - Tổ 3, Phường Gia Sàng, TP Thái Nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
Ngày 15/9 Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã ban...
UBND Thành phố Thái Nguyên (11/10/2023 15:44)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 29/08/2022
Ngày trả lời: 29/09/2023
Người gửi câu hỏi: Trần Ngọc Tấn
- Địa chỉ: Tổ Dân phố Đầm 2, phường Đắc sơn,Thành phố phổ yên ,tỉnh thái nguên
Cơ quan trả lời : Sở Lao động TB&XH
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội tỉnh Thái Nguyên nhận được văn bản số 334/TTTT-HCC ngày 16/12/2022 của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên về việc cung cấp thông tin, trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng Thông tin tỉnh Thái Nguyên. Sau khi nghiên cứu...
Nội dung câu hỏi
Dạ em xin chào Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái nguyên ạ, các anh chị cho em hỏi: Vừa rồi e có bị...
Trần Ngọc Tấn (29/08/2022 14:12) - Tổ Dân phố Đầm 2, phường Đắc sơn,Thành phố phổ yên ,tỉnh thái nguên
Trả lời
Sở Lao động - Thương binh và Xã hội tỉnh Thái Nguyên nhận được văn...
Sở Lao động TB&XH (29/09/2023 14:46)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 29/07/2023
Ngày tiếp nhận: 10/08/2023 06:31:52
Ngày trả lời: 26/09/2023
Người gửi câu hỏi: Nguyễn Văn Hà
- Địa chỉ: Xuân Dương, Thành Công, Phổ Yên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : Sở Tư pháp
Sở Tư pháp nhận được công văn số 309/TTT-HCC ngày 29/8/2023 của Trung tâm Thông tin - Văn phòng UBND tỉnh về việc trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng Thông tin tỉnh Thái Nguyên, qua nghiên cứu các quy định pháp luật hiện hành, Sở Tư pháp trả lời ý kiến...
Nội dung câu hỏi
Gửi sở tư pháp tỉnh
Tôi có vấn đề thắc mắc là từ trước giờ cũng như trên mọi địa bàn khác ở trong...
Nguyễn Văn Hà (29/07/2023 06:29) - Xuân Dương, Thành Công, Phổ Yên, Thái Nguyên
Trả lời
Sở Tư pháp nhận được công văn số 309/TTT-HCC ngày 29/8/2023 của...
Sở Tư pháp (26/09/2023 22:24)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 20/06/2023
Ngày tiếp nhận: 29/08/2023 16:40:19
Ngày trả lời: 26/09/2023
Người gửi câu hỏi: Bùi Thế Cường
- Địa chỉ: Đồng Hương, Lương Phú, Phú Bình, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND huyện Phú Bình
UBND huyện Phú Bình nhận được văn bản số 308/TTTT-HCC ngày 29/8/2023 của Trung tâm thông tin tỉnh Thái Nguyên về việc trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng Thông tin tỉnh Thái Nguyên. Sau khi xem xét nội dung phản ánh của công dân Bùi Thế...
Nội dung câu hỏi
Chào anh chị. Em muốn hỏi là khu dân cư số 4 của Huyện Phú Bình ý, em thấy đấu giá đã xong, bàn...
Bùi Thế Cường (20/06/2023 13:28) - Đồng Hương, Lương Phú, Phú Bình, Thái Nguyên
Trả lời
UBND huyện Phú Bình nhận được văn bản số...
UBND huyện Phú Bình (26/09/2023 14:21)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 11/09/2023
Ngày tiếp nhận: 11/09/2023 14:26:18
Ngày trả lời: 17/09/2023
Người gửi câu hỏi: Triệu Thị Cam
- Địa chỉ: Phố Chợ Đồn, Kha Sơn, Phú Bình, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND huyện Phú Bình
Trung tâm Thông tin - Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên nhận được câu hỏi của công dân Triệu Thị Cam về phụ cấp lương theo ngạch bậc đối với nhân viên văn thư trường học.
Về vấn...
Nội dung câu hỏi
Tôi Triệu Thị Cam - viên chức văn thư đang công tác tại Trường Mầm non Trưng Vương thuộc UBND TP...
Triệu Thị Cam (11/09/2023 11:01) - Phố Chợ Đồn, Kha Sơn, Phú Bình, Thái Nguyên
Trả lời
Trung tâm Thông tin -...
UBND huyện Phú Bình (17/09/2023 00:03)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 15/05/2023
Ngày tiếp nhận: 08/09/2023 09:30:04
Ngày trả lời: 15/09/2023
Người gửi câu hỏi: LÊ THỊ HƯƠNG TRÀ
- Địa chỉ: Phường Đồng Bẩm, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
Ngày 06/9/2023, UBND thành phố nhận được Công văn số 320/TTTT-HCC của Trung tâm thông tin tỉnh Thái Nguyên về việc trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng thông tin tỉnh Thái Nguyên. Sau khi nghiên cứu, UBND thành phố Thái Nguyên có ý kiến như...
Nội dung câu hỏi
Tôi là viên chức văn thư đang công tác tại Trường THCS Túc Duyên thuộc UBND Thành phố Thái...
LÊ THỊ HƯƠNG TRÀ (15/05/2023 16:12) - Phường Đồng Bẩm, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
Ngày 06/9/2023, UBND thành phố nhận được Công văn số 320/TTTT-HCC...
UBND Thành phố Thái Nguyên (15/09/2023 09:31)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 02/09/2023
Ngày tiếp nhận: 05/09/2023 11:12:41
Ngày trả lời: 11/09/2023
Người gửi câu hỏi: Đặng Mai Phương
- Địa chỉ: Tổ DP 12, Phường Gia Sàng, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : Sở Nội vụ
Sở Nội vụ nhận được Công văn số 319/TTTT-HCC ngày 06/9/2023 của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên về việc cung cấp thông tin, trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng Thông tin tỉnh Thái Nguyên. Sau khi nghiên cứu, phối hợp, Sở Nội vụ có ý kiến như...
Nội dung câu hỏi
Tôi là Đặng Mai Phương ( Hiện là giáo viên – Trường THCS Sơn Cẩm 2 – TP Thái...
Đặng Mai Phương (02/09/2023 21:43) - Tổ DP 12, Phường Gia Sàng, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
Sở Nội vụ nhận được Công văn số 319/TTTT-HCC ngày 06/9/2023 của...
Sở Nội vụ (11/09/2023 10:18)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 14/07/2023
Ngày tiếp nhận: 30/08/2023 14:24:07
Ngày trả lời: 07/09/2023
Người gửi câu hỏi: TRẦN NHẬT HUY
- Địa chỉ: Tổ 8, hương sơn, thái nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : Chi cục Thuế TP Thái Nguyên
Ngày 29/8/2023, Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã có Công văn số 310/TTTT-HCC về việc trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân Trần Nhật Huy trên Cổng thông tin tỉnh Thái Nguyên gửi Cục Thuế tỉnh Thái Nguyên. Sau khi xem xét nội dung, Cục Thuế tỉnh đã có văn bản...
Nội dung câu hỏi
Tôi làm thủ tục xin hoàn thuế online từ ngày 25/4/2023 và bên thuế đã gửi thông báo lại là đã...
TRẦN NHẬT HUY (14/07/2023 11:37) - Tổ 8, hương sơn, thái nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
Ngày 29/8/2023, Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã có Công văn...
Chi cục Thuế TP Thái Nguyên (07/09/2023 18:05)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 07/03/2023
Ngày tiếp nhận: 05/09/2023 17:08:06
Ngày trả lời: 07/09/2023
Người gửi câu hỏi: Hoàng Ngọc Tân
- Địa chỉ: Xuân hòa, La Hiên, Võ Nhai, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : Trung tâm thông tin tỉnh - Cổng Thông tin điện tử tỉnh
Trung tâm Thông tin - Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên nhận được câu hỏi của công dân Hoàng Ngọc Tân về phụ cấp ưu đãi nghề đối với viên chức làm chuyên môn y tế trường học.
Về vấn đề này, ngày 21/11/2022 Sở Nội vụ tỉnh...
Nội dung câu hỏi
Tôi xin hỏi một vấn đề như sau: Ngày 01/01/2013 tôi được tuyển dung viên chức là nhân viên y tế...
Hoàng Ngọc Tân (07/03/2023 10:07) - Xuân hòa, La Hiên, Võ Nhai, Thái Nguyên
Trả lời
Trung tâm Thông tin - Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên nhận...
Trung tâm thông tin tỉnh - Cổng Thông tin điện tử tỉnh (07/09/2023 17:18)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 07/09/2023
Ngày tiếp nhận: 07/09/2023 10:58:10
Ngày trả lời: 07/09/2023
Người gửi câu hỏi: Lý Văn Cường
- Địa chỉ: Xóm Ngò, Tân KHánh, Phú Bình, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : Trung tâm thông tin tỉnh - Cổng Thông tin điện tử tỉnh
Trung tâm Thông tin - Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên nhận được phản ánh của công dân trên Cổng thông tin điện tử tỉnh về hướng dẫn làm thủ tục chuyển đổi mục đích sử dụng đất sang đất thổ cư.
Quy trình thực hiện được quy...
Nội dung câu hỏi
Kính chào Quý cơ quan!
Tôi muốn hỏi: Thủ tục chuyển đổi mục đích sử dụng từ đất nông nghiệp sang...
Lý Văn Cường (07/09/2023 10:19) - Xóm Ngò, Tân KHánh, Phú Bình, Thái Nguyên
Trả lời
Trung tâm Thông tin - Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên nhận...
Trung tâm thông tin tỉnh - Cổng Thông tin điện tử tỉnh (07/09/2023 14:39)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 14/02/2023
Ngày tiếp nhận: 05/09/2023 17:02:45
Ngày trả lời: 05/09/2023
Người gửi câu hỏi: Lê Thị Thanh Hà
- Địa chỉ: Xóm Hiệp Lực, Xã Sơn Cẩm, TP Thái Nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : Trung tâm thông tin tỉnh
Đối với nội dung công dân hỏi, ngày 06/3/2023 UBND thành phố Thái Nguyên đã có Công văn số 666/UBND-NV trả lời nội dung của Công dân Đặng Mai Phương và công dân Nguyễn Thị Thu Phương cũng có nội dung hỏi tương tự như nội dung của công dân đang hỏi. Vậy đề nghị công...
Nội dung câu hỏi
Tôi là Lê Thị Thanh Hà (Hiện là giáo viên -Trường Tiểu học Sơn Cẩm 2 - TP Thái Nguyên) “Tôi được...
Lê Thị Thanh Hà (14/02/2023 16:18) - Xóm Hiệp Lực, Xã Sơn Cẩm, TP Thái Nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
Đối với nội dung công dân hỏi, ngày 06/3/2023 UBND thành phố Thái...
Trung tâm thông tin tỉnh (05/09/2023 17:03)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 14/05/2023
Ngày tiếp nhận: 14/05/2023 08:36:04
Ngày trả lời: 14/05/2023
Người gửi câu hỏi: Trần Mỹ Dung
- Địa chỉ: Nhân viên Trường THPT Chu Văn An
Cơ quan trả lời : Sở Nội vụ và Sở GD&ĐT
Tại Hội nghị đối thoại trực tiếp của đồng chí Bí thư Tỉnh ủy và đồng chí Chủ tịch HĐND và UBND tỉnh với công nhân, viên chức, lao động trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2023.
Đối với câu hỏi của công dân Trần Mỹ...
Nội dung câu hỏi
Các đồng chí nhân viên làm công tác văn thư, kế toán và nhân viên y tế, thiết bị thí nghiệm trong...
Trần Mỹ Dung (14/05/2023 08:28) - Nhân viên Trường THPT Chu Văn An
Trả lời
Tại Hội nghị đối thoại trực tiếp của đồng chí Bí thư Tỉnh ủy...
Sở Nội vụ và Sở GD&ĐT (14/05/2023 08:36)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 14/05/2023
Ngày tiếp nhận: 14/05/2023 08:34:06
Ngày trả lời: 14/05/2023
Người gửi câu hỏi: Trần Thị Thủy
- Địa chỉ: Chủ tịch Công đoàn Trường Tiểu học Cải Đan, thành phố Sông Công
Cơ quan trả lời : Sở Nội vụ và Sở GD&ĐT
Tại Hội nghị đối thoại trực tiếp của đồng chí Bí thư Tỉnh ủy và đồng chí Chủ tịch HĐND và UBND tỉnh với công nhân, viên chức, lao động trên địa bàn tỉnh Thái Nguyên năm 2023. Đối với câu hỏi của công dân Trần Thị Thủy, Lãnh đạo UBND tỉnh...
Nội dung câu hỏi
Những giáo viên hợp đồng định mức trên địa bàn tỉnh, kính mong các đồng chí Lãnh đạo tỉnh sớm có...
Trần Thị Thủy (14/05/2023 08:32) - Chủ tịch Công đoàn Trường Tiểu học Cải Đan, thành phố Sông Công
Trả lời
Tại Hội nghị đối thoại trực tiếp của đồng chí Bí thư Tỉnh ủy...
Sở Nội vụ và Sở GD&ĐT (14/05/2023 08:34)
Xem tiếp
|