Ngày gửi: 23/11/2022
Ngày trả lời: 07/12/2022
Người gửi câu hỏi: Nguyễn Thị Thu Trang
- Địa chỉ: Tổ 8 phường Hoàng Văn Thụ TP Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã nhận được Công văn số 2548/SNV-CCVC ngày 21/11/2022 của Sở Nội vụ và Công văn số 5844/UBND-NV ngày 23/11/2022 của UBND TP. Thái Nguyên V/v cung cấp thông tin; trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng...
Nội dung câu hỏi
Tôi được hợp đồng vào làm nhân viên Y tế học đường tại Trường THPT Võ Nhai từ ngày 01/12/2009...
Nguyễn Thị Thu Trang (23/11/2022 22:12) - Tổ 8 phường Hoàng Văn Thụ TP Thái Nguyên
Trả lời
Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã nhận được Công...
UBND Thành phố Thái Nguyên (07/12/2022 09:20)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 23/11/2022
Ngày trả lời: 07/12/2022
Người gửi câu hỏi: Trần Thị Thuý Hằng
- Địa chỉ: Trường mầm non Hoa Sen tổ 3 phường Phú Xá thành phố Thái Nguyên tỉnh Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã nhận được Công văn số 2548/SNV-CCVC ngày 21/11/2022 của Sở Nội vụ và Công văn số 5844/UBND-NV ngày 23/11/2022 của UBND TP. Thái Nguyên V/v cung cấp thông tin; trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng...
Nội dung câu hỏi
Tôi được hợp đồng vào làm nhân viên Y tế học đường tại Trường mầm non từ ngày 01/10/2009 thuộc...
Trần Thị Thuý Hằng (23/11/2022 22:39) - Trường mầm non Hoa Sen tổ 3 phường Phú Xá thành phố Thái Nguyên tỉnh Thái Nguyên
Trả lời
Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã nhận được Công...
UBND Thành phố Thái Nguyên (07/12/2022 09:17)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 23/11/2022
Ngày trả lời: 07/12/2022
Người gửi câu hỏi: Nguyễn Thị Thanh Xuân
- Địa chỉ: Xóm 2, xã Phúc Hà, TPTN
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã nhận được Công văn số 2548/SNV-CCVC ngày 21/11/2022 của Sở Nội vụ và Công văn số 5844/UBND-NV ngày 23/11/2022 của UBND TP. Thái Nguyên V/v cung cấp thông tin; trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên...
Nội dung câu hỏi
Tôi được hợp đồng vào làm nhân viên y tế học đường tại trường TH Đồng Quang từ ngày 01/02/2009...
Nguyễn Thị Thanh Xuân (23/11/2022 23:06) - Xóm 2, xã Phúc Hà, TPTN
Trả lời
Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã nhận được Công...
UBND Thành phố Thái Nguyên (07/12/2022 09:16)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 24/11/2022
Ngày trả lời: 07/12/2022
Người gửi câu hỏi: Ngô Thị Duyên
- Địa chỉ: Tổ 3, Phường Quang Trung TPTN
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã nhận được Công văn số 2548/SNV-CCVC ngày 21/11/2022 của Sở Nội vụ và Công văn số 5844/UBND-NV ngày 23/11/2022 của UBND TP. Thái Nguyên V/v cung cấp thông tin; trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên...
Nội dung câu hỏi
Tôi được hợp đồng vào làm nhân viên Y tế học đường tại Trường Tiểu học Thống Nhất từ ngày...
Ngô Thị Duyên (24/11/2022 08:51) - Tổ 3, Phường Quang Trung TPTN
Trả lời
Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã nhận được Công...
UBND Thành phố Thái Nguyên (07/12/2022 09:04)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 29/11/2022
Ngày trả lời: 01/12/2022
Người gửi câu hỏi: Đỗ Thị Hường
- Địa chỉ: Xóm cây thị xã phúc xuân TP thái nguyên
Cơ quan trả lời : thainguyen.gov.vn
Căn cứ theo quy định tại
Nội dung câu hỏi
Cho em được hỏi ngày 15/10/2022 em có đến công an tỉnh trình báo về việc bị lừa đảo qua mạng...
Đỗ Thị Hường (29/11/2022 17:05) - Xóm cây thị xã phúc xuân TP thái nguyên
Trả lời
thainguyen.gov.vn (01/12/2022 06:05)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 15/11/2022
Ngày trả lời: 22/11/2022
Người gửi câu hỏi: Nguyễn Thị Hoài Ninh
- Địa chỉ: Tổ 5, phường Đồng Quang, TP Thái Nguyen
Cơ quan trả lời : Sở Nội vụ
Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã nhận được Công văn số 2548/SNV-CCVC ngày 21/11/2022 của Sở Nội vụ và Công văn số 5844/UBND-NV ngày 23/11/2022 của UBND TP. Thái Nguyên V/v cung cấp thông tin; trả lời câu hỏi, phản ánh của các công...
Nội dung câu hỏi
Tôi được hợp đồng vào làm nhân viên Y tế học đường, tại Trường tiểu học từ ngày 01/02/2009 thuộc...
Nguyễn Thị Hoài Ninh (15/11/2022 09:57) - Tổ 5, phường Đồng Quang, TP Thái Nguyen
Trả lời
Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên đã nhận được Công...
Sở Nội vụ (22/11/2022 15:40)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 19/11/2022
Ngày trả lời: 22/11/2022
Người gửi câu hỏi: Nguyễn diệu Linh
- Địa chỉ: Tổ 12 phường Phan đình Phùng TPTN
Cơ quan trả lời : thainguyen.gov.vn
Căn cứ Điều 4 Thông tư số: 58/2020/TT-BCA ngày 16 tháng 6 năm 2020 Quy định quy trình cấp, thu hồi đăng ký, biển số phương tiện giao thông cơ giới đường bộ, thời gian cấp lại biển xe quy định như sau:
Điều 4. Thời hạn cấp đăng ký, biển số xe
1. Cấp lần...
Nội dung câu hỏi
Biển số xe của e bị bong giờ e muốn hỏi xin đăng ký cấp lại biển xe có phải đợi lâu không ạ.thời...
Nguyễn diệu Linh (19/11/2022 17:14) - Tổ 12 phường Phan đình Phùng TPTN
Trả lời
Căn cứ Điều 4 Thông tư số: 58/2020/TT-BCA ngày 16 tháng 6 năm 2020 Quy định quy...
thainguyen.gov.vn (22/11/2022 08:39)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 26/09/2022
Ngày trả lời: 18/10/2022
Người gửi câu hỏi: Dương van nguyên
- Địa chỉ: Xóm trung 3 điềm thuy phú Bình Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND huyện Phú Bình
Sau khi nhận được văn bản của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên về việc đề nghị trả lời phản ánh của công dân Dương Văn Tuyên, cư trú tại xóm Trung 3, xã Điềm Thụy, huyện Phú Bình, tỉnh Thái Nguyên. Vấn đề công dân Dương Văn Tuyên hỏi, UBND huyện Phú Bình đã...
Nội dung câu hỏi
Nhà tôi ở xóm trung 3 xã điềm thuy huyện phú Bình tỉnh Thái Nguyên trên thửa đất số 652 tờ BĐ địa...
Dương van nguyên (26/09/2022 21:49) - Xóm trung 3 điềm thuy phú Bình Thái Nguyên
Trả lời
Sau khi nhận được văn bản của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái...
UBND huyện Phú Bình (18/10/2022 08:21)
Xem tiếp
|