Ngày gửi: 25/12/2022
Ngày tiếp nhận: 28/12/2022 11:13:19
Ngày trả lời: 04/04/2023
Người gửi câu hỏi: VŨ THỊ HẢI YẾN
- Địa chỉ: Tổ 10, Phường Phan Đình Phùng, TP Thái Nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
UBND thành phố nhận được Công văn số 345/TTTT-HCC ngày 29/12/2022 của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên về việc cung cấp thông tin, trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng thông tin tỉnh Thái Nguyên
Sau khi...
Nội dung câu hỏi
“Tôi được hợp đồng từ ngày 15 tháng 11 năm 2006 tôi làm việc tại trường THCS Sơn Cẩm 1 huyện Phú...
VŨ THỊ HẢI YẾN (25/12/2022 08:22) - Tổ 10, Phường Phan Đình Phùng, TP Thái Nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
UBND thành phố nhận được Công văn số 345/TTTT-HCC ngày 29/12/2022...
UBND Thành phố Thái Nguyên (04/04/2023 14:54)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 26/12/2022
Ngày tiếp nhận: 28/12/2022 11:11:31
Ngày trả lời: 04/04/2023
Người gửi câu hỏi: Ma Thị Yêu
- Địa chỉ: Xóm Sơn Tiến, Xã Quyết Thắng, Thái Nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
UBND thành phố nhận được Công văn số 345/TTTT-HCC ngày 29/12/2022 của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên về việc cung cấp thông tin, trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng thông tin tỉnh Thái Nguyên
Sau khi...
Nội dung câu hỏi
Tôi đóng BHXH từ tháng 11/1994 cho đến nay là tháng 12/2022 thì tổng năm tôi đóng BH là 28 năm...
Ma Thị Yêu (26/12/2022 11:00) - Xóm Sơn Tiến, Xã Quyết Thắng, Thái Nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
UBND thành phố nhận được Công văn số 345/TTTT-HCC ngày 29/12/2022...
UBND Thành phố Thái Nguyên (04/04/2023 14:51)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 31/12/2022
Ngày tiếp nhận: 11/02/2023 20:30:52
Ngày trả lời: 06/03/2023
Người gửi câu hỏi: Nguyễn Thị Thu Phương
- Địa chỉ: Tổ dân phố 11, Phường Quang Trung, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
UBND thành phố nhận được Công văn số 50/TTTT-HCC ngày 09/02/2023 của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên về việc cung cấp thông tin, trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên
Xem tiếp
Nội dung câu hỏi
Tôi là Nguyễn Thị Thu Phương đang là giáo viên -Trường THCS Sơn Cẩm 2 - TP Thái Nguyên, hợp đồng...
Nguyễn Thị Thu Phương (31/12/2022 10:56) - Tổ dân phố 11, Phường Quang Trung, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
UBND thành phố nhận được Công văn số 50/TTTT-HCC ngày 09/02/2023...
UBND Thành phố Thái Nguyên (06/03/2023 17:45)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 28/12/2022
Ngày tiếp nhận: 11/02/2023 20:28:04
Ngày trả lời: 06/03/2023
Người gửi câu hỏi: Đặng Mai Phương
- Địa chỉ: Tổ dân phố 12, Phường Gia Sàng, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
UBND thành phố nhận được Công văn số 50/TTTT-HCC ngày 09/02/2023 của Trung tâm Thông tin tỉnh Thái Nguyên về việc cung cấp thông tin, trả lời câu hỏi, phản ánh của công dân trên Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên
Xem tiếp
Nội dung câu hỏi
Tôi là Đặng Mai Phương hiện là giáo viên - Trường THCS Sơn Cẩm 2 - TP Thái Nguyên, được hợp đồng...
Đặng Mai Phương (28/12/2022 22:31) - Tổ dân phố 12, Phường Gia Sàng, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
UBND thành phố nhận được Công văn số 50/TTTT-HCC ngày 09/02/2023...
UBND Thành phố Thái Nguyên (06/03/2023 17:10)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 29/11/2022
Ngày trả lời: 29/12/2022
Người gửi câu hỏi: HOÀNG THỊ THANH TÂM
- Địa chỉ: Tổ 4 xóm 7 xã Sơn Cẩm tp Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
Ngày 15/12/2022, UBND thành phố Thái Nguyên đã ban hành Công văn số 6186/UBND-NV về việc thực hiện chế độ phụ cấp đối với viên chức làm công tác y tế, thư viện tại các trường Mầm non, Tiếu học, THCS công lập trên địa bàn thành phố Thái Nguyên. Đề nghị bà Hoàng Thị Thanh Tâm lập hồ sơ...
Nội dung câu hỏi
Tôi xin hỏi 1 vấn đề như sau: :“Ngày 01/01/2010 tôi được tuyển dụng viên chức là nhân viên y tế...
HOÀNG THỊ THANH TÂM (29/11/2022 10:40) - Tổ 4 xóm 7 xã Sơn Cẩm tp Thái Nguyên
Trả lời
Ngày 15/12/2022, UBND thành phố Thái Nguyên đã ban hành Công văn số 6186/UBND-NV về việc thực...
UBND Thành phố Thái Nguyên (29/12/2022 10:36)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 14/12/2022
Ngày tiếp nhận: 14/12/2022 15:20:13
Ngày trả lời: 22/12/2022
Người gửi câu hỏi: Trần Thị Kiều Ly
- Địa chỉ: Tổ 1, Tân Long, Phường Tân Long, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
Trung tâm Thông tin - Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên nhận được phản ánh của công dân trên Cổng thông tin điện tử tỉnh về thời điểm được hưởng phụ cấp độc hại đối với viên chức làm công tác thư viện tại các trường học thuộc thành phố Thái Nguyên. Về nội...
Nội dung câu hỏi
Tôi là viên chức thư viện làm việc tại trường tiểu học ở TP Thái Nguyên. Tôi được tuyển dụng vào...
Trần Thị Kiều Ly (14/12/2022 14:48) - Tổ 1, Tân Long, Phường Tân Long, Thái Nguyên
Trả lời
Trung tâm Thông tin - Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên...
UBND Thành phố Thái Nguyên (22/12/2022 11:25)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 12/12/2022
Ngày tiếp nhận: 14/12/2022 14:17:46
Ngày trả lời: 22/12/2022
Người gửi câu hỏi: Hoàng Thị Minh Thư
- Địa chỉ: Thái Sơn 1, Quyết Thắng, Thái Nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
Trung tâm Thông tin - Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên nhận được phản ánh của công dân trên Cổng thông tin điện tử tỉnh về thời điểm được hưởng phụ cấp độc hại đối với viên chức làm công tác thư viện tại các trường học thuộc thành phố Thái Nguyên. Về nội...
Nội dung câu hỏi
Tôi là viên chức thư viện làm việc tại trường tiểu học ở TP Thái Nguyên. Tôi được tuyển dụng vào...
Hoàng Thị Minh Thư (12/12/2022 15:14) - Thái Sơn 1, Quyết Thắng, Thái Nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
Trung tâm Thông tin - Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên...
UBND Thành phố Thái Nguyên (22/12/2022 11:24)
Xem tiếp
|
Ngày gửi: 14/12/2022
Ngày tiếp nhận: 14/12/2022 17:41:25
Ngày trả lời: 22/12/2022
Người gửi câu hỏi: Long Thị Dự
- Địa chỉ: Xóm Đồi chè, Phúc Trìu, Thái Nguyên, Thái Nguyên
Cơ quan trả lời : UBND Thành phố Thái Nguyên
Trung tâm Thông tin - Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên nhận được phản ánh của công dân trên Cổng thông tin điện tử tỉnh về thời điểm được hưởng phụ cấp độc hại đối với viên chức làm công tác thư viện tại các trường học thuộc thành phố Thái Nguyên. Về nội...
Nội dung câu hỏi
Tôi là viên chức thư viện làm việc tại trường THCS ở TP Thái Nguyên. Tôi được tuyển dụng vào...
Long Thị Dự (14/12/2022 16:16) - Xóm Đồi chè, Phúc Trìu, Thái Nguyên, Thái Nguyên
Trả lời
Trung tâm Thông tin - Cổng thông tin điện tử tỉnh Thái Nguyên...
UBND Thành phố Thái Nguyên (22/12/2022 11:19)
Xem tiếp
|