Truy cập nội dung luôn

Quý Tổ chức/Công dân thân mến!

Để thuận tiện cho việc chuyển ý kiến hỏi đáp của bạn đọc tới cơ quan trên Cổng thông tin điện tử đề nghị tổ chức/công dân gửi các câu hỏi và điền các thông tin sau:

Những thông tin sẽ được các cơ quan chức năng có thẩm quyền để xem xét và phản hồi trong thời gian sớm nhất.

Họ và tên (*)
Ngày sinh(*)
Địa chỉ
Tiêu đề (*)
File đính kèm
Nội dung

Captcha không chính xác

Tìm kiếm

Câu hỏi mới nhất

Hết thời hạn sử dụng đất nông nghiệp, có phải gia hạn? (19/03/2020)

Trả lời :

Xin chào ông Quyết. Chúng tôi đã nhận được câu hỏi của ông, vấn đề này xin được trả...

Những quy định về hợp đồng lao động với người lao động cao tuổi (19/03/2020)

Trả lời :

Xin chào ông Nguyễn Văn Thành.

Câu hỏi của ông, chúng tôi đã nhận...

Nghỉ thai sản có được hưởng phụ cấp ưu đãi nghề? (21/02/2020)

Trả lời :

Ngày 8/10/2019, Chính phủ đã ban hành Nghị định số 76/2019/NĐ-CP...

Chuyển mục đích sử dụng đất, khi nào phải xin phép và khi nào không? (21/02/2020)

Trả lời :

Xin chào ông Khởi. Về vấn đề này, chúng tôi xin trả lời như sau:

Điều 14 Luật Đất...

Tìm kiếm

Câu hỏi được quan tâm

Hết thời hạn sử dụng đất nông nghiệp, có phải gia hạn? (19/03/2020)

Trả lời :

Xin chào ông Quyết. Chúng tôi đã nhận được câu hỏi của ông, vấn đề này xin được trả...

Nghỉ thai sản có được hưởng phụ cấp ưu đãi nghề? (21/02/2020)

Trả lời :

Ngày 8/10/2019, Chính phủ đã ban hành Nghị định số 76/2019/NĐ-CP...

Những quy định về hợp đồng lao động với người lao động cao tuổi (19/03/2020)

Trả lời :

Xin chào ông Nguyễn Văn Thành.

Câu hỏi của ông, chúng tôi đã nhận...

Khi nào bắt buộc dùng hóa đơn điện tử? (12/08/2019)

Trả lời :

 

Tại Điều 35 Nghị định...